dexsideline

เราไม่ใช่แค่เว็บไซด์ไลน์

สาวๆ dexsideline.com

สุดยอดเว็บไซต์ ที่มีสาวไซด์ไลน์สุดแจ่ม มีให้เลือกชมลองใช้บริการมากมาย

ช่วยหมวยด้วยนะคะเดือดร้อนมากๆเลยค่ะรับรองฟิวดีลีลาเด็ดน้องสาวฟิตใหญ่หอมเอาใจเก่งนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องหมวย|กรุงเทพมหาน
น้องหมวยอยากขอความช่วยเหลือค่ะตอนนี้กำลังเดือดร้อนมากๆเลยค่ะต้องการความช่วยเหลือด่วนจิงๆไม่ได้รับงานหลายวันแร้วคะไม่สบายเพิ่งหายคะจะไม่มีเงินใช้แร้วจิงๆนะคะภาระก็เยอะต้องเลี้ยงดูครอบครัวป่วยมากก็ไม่ได้ค่ะรอพี่ๆใจดีช่วยเหลืออยู่นะคะ น้องหมวยรับงานพิกัด " พระราม 2 " ค่ะไม่รับออกนอกพื้นที่ ไม่รับออก ตจว นะคะ ว่างรับงานทุกวันค่ะ จันทร์-อาทิต รับตั้งแต่เวลา 9.00-24.00 น.(ดึกๆก็รับได้นะคะ)หากพี่ๆสนใจนัดล่วงหน้า 1 ช. ด้วยค่ะ
น้องหมวยคิดค่าขนม 1300 / 1 ครั้ง เบิ้ลเพิ่ม 400
อยู่ได้ 2 ช. เรท 2000 ไม่จำกัดน้ำอยู่ได้ 3 ช. เรทค้างคืน 4000 / ไม่จำกัดน้ำ /8 ช. ทุกเรทไม่รวมค่า รร ค่ะ
รับรองว่าไม่มีผิดหวังคะน่ารัก นิสัยดี บริการดี ใจดี ไม่เร่ง ไม่เลือก ลค รับได้หมดค่ะ คุยเก่งด้วยนะคะ เรื่องลีลาก็เด็ด เอาเก่ง น้องสาวยังฟิตแถมใหญ่พอตัวค่ะเล่นท่าได้ทุกท่า มีอารมร่วม โม๊กเก่งดูดเก่ง ลิ้นก็ไวด่วยนะคะ โม๊กสดได้นะคะพี่ต้องสะอาดไม่มีกลิ่นรึมีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะนะคะรับรองว่าพี่ๆจะติดใจฟินกลับบ้านเลยค่ะไม่ลองไม่รุ้นะคะน้องหมวยเก่งจิงไรจิงค่ะ
น้องหมวยเป็นลูกครึ่งจีนนะคะหน้าหมวยๆอวบๆค่ะ
อายุ 30 (แต่ยังแจ๋วนะคะรับรอง) สูง 165 หนัก 60
สัดส่วน 34-29-35 ผิวสองสี ไม่ขาวไม่ดำค่ะแต่ออกขาวเหลือง หุ่นอวบๆไม่อ้วนนะคะหน้าตาน่ารักไม่สวยมากแต่ไม่ขี้เหล่ค่ะ การันตีฝีมือว่าเก่งมากๆเรื่องบนเตียงมาลองดูสิคะแร้วจะรุ้เองว่าเก่งยังไง
สนใจแอดไลน์มาคุยนะคะ id : lovebee25
รึโทรมาที่เบอร์ : 085-3666254
(ศูนย์-แปด-ห้า-สาม-หก-หก-หก-สอง-ห้า-สี่)
สนใจทักมาโทรมานะคะน้องหมวยรับรองว่าทำตามกติกาทุกอย่างแถมยังเก่งอีกด้วยแระตอนนี้ก้อกำลังต้องการความช่วยเหลือด่วนจิงๆค่ะเดือดร้อนมากๆเลยจะไม่มีเงินแร้วจิงๆนะคะ ขอบคุนค่ะ
น้องหมวยประวัติ
  • เพศหญิง
  • อายุ30ปี
  • อาชีพ
  • ส่วนสูง165เซนฯ
  • นํ้าหนัก60กิโลฯ
  • สัดส่วน34-29-36
  • ไม่อนุญาต 
  • อนุญาตติดต่อสอบถาม 
  • ราคา1300/1 ครั้ง 1700/2 ครั้ง อยู่ได้ 2 ชั่วโมง ไม่รวมค่า รรบาท
น้องหมวยเหลดราคาเพิ่มเติม
  • 2000/3 ชั่วโมง ไม่จำกัดน้ำ ไม่รวมค่า รร
  • ค้างคืน 4000/8 ชั่วโมง ไม่จำกัดน้ำ ไม่รวมค่า รร
น้องหมวยรูปภาพ
น้องหมวยวีดีโอพรีเซ้นท์
น้องหมวยช่องทางการติดต่อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beebee25 เมื่อ 2017-12-19 10:13

น้องหมวย สาวอวบ ลูกครึ่งจีนแท้ๆค่ะ หน้าหมวยๆ น่ารัก ไม่ถึงกับสวยแต่มั่นใจว่าไม่ขี้เหล่แน่นอนค่ะ น้องหมวยเป็นคนคุยเก่ง เอาใจเก่ง เป็นกันเอง ไม่เร่ง ใจดี นิสัยดี ตลกค่ะ
   ขอความเมตตาจากพี่ๆใจดี ช่วยเหลือน้องหมวยคนนี้ด้วยนะคะกำลังเดือดร้อนหาเงินอยู่คนเดียวเลี้ยงดูทั้งครอบครัวภาระหมวยเยอะป๊าซึ่งเป็นเสาหลักก็เสียหมวยเป็นคนโตจึงต้องดูแลแทนป๊าค่ะ ขอความเมตตาด้วยนะคะ                                    น้องหมวยรับงานพิกัด  " พระราม 2 " สะแกงามค่ะ ไม่รับออกนอกพื้นที่ ไม่ไป ตจว รับเฉพาะพระราม 2 คะ ว่างรับงานทุกวันนะคะไม่มีวันหยุดค่ะรับงานตั้งแต่ 10.00 ขึ้นไปนะคะ ไม่มีห้องสะดวกให้มารับแระไป รร พร้อมกันค่ะ ถ้าพี่สนใจรบกวนนัดล่วงหน้า ครึ่งชั่วโมง หรือ 1 ชั่วโมงด้วยค่ะ สนใจแอดไลน์มาค่ะ         

ไอดีไลน์     :    lovebee25                        รึโทรเบอร์ :    085-3666254                    (ศูนย์-แปด-ห้า-สาม-หก-หก-หก-สอง-ห้า-สีี)                                                                 
       หมวยอายุ  30  (แต่ยังแจ๋วค่ะ) สูง  165  หนัก  60   สัดส่วน   34-29-35  ผิวสองสีไม่คล้ำไม่ขาวมากไป  รูปร่างอวบๆ น่ารักๆอวบอั๋น เสป็กพี่ที่ชอบอวบๆแน่นอนค่ะ หน้าหมวยๆค่ะ รับรองว่าเพอร์เฟค               
    ค่าขนมหมวย   1300 / 1 น้ำ   1700 / 2 น้ำ  อยู่ได้  2  ชั่วโมง  เรท  2000 / 3 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ   เรทค้างคืน   4000 / 8 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ   ทุกเรทไม่รวมค่า รร นะคะ มีอะไรสอบถามได้นะคะของดต่อราคาด้วยก็ดีค่ะ รับรองว่ามาหาหมวยแร้วไม่มีคำว่าหล่น หรือ ผิดหวังแน่นอนค่ะ อวบแบบนี้ เซ็กก็จัด ลีลาก็เด็ด น้องสาวใหญ่แถมยังฟิต เอาเก่ง ลิ้นไว โม๊กเก่ง ดูดเก่งจนต้องติดใจค่ะ โม๊กสดได้นะคะแต่ว่าพี่ต้องสะอาด ไม่มีกลิ่น ไม่มีน้ำออกมา เล่นท่าได้หมด จะเลีย จะหกเก้า ก็ได้หมดค่ะ ข้อห้าม  1. ไม่เอาก้น  2. ไม่เอาสด  3. ไม่แตกปาก   4. ไม่แลกลิ้น  นอกนั้นได้หมดค่ะขอแค่ข้อห้ามเท่านั้นค่ะ รับรองเลยว่ามาแร้งต้องมาซ้ำ มาแร้วไม่ติดใจไม่ใช่หมวยค่า ขอบคุนค่า

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

精彩评论107

เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-13 20:15:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ร้อนเงินจิงๆนะคะ
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-17 13:24:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-19 11:12:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-20 11:48:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-20 16:02:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-20 22:29:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-21 20:52:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-22 13:38:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| beebee25 โพสต์ 2017-7-22 22:51:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดตาม0

ผู้ติดตาม0

โพสต์2

ตั้งกระทู้โพสต์ใหม่
พื้นที่โฆษณา
ติดต่อเรา
dexsideline.com

LineID:------

LINE ID QRCODE

ข้อความล้วนอุปกรณ์พกพาประวัติการแบนComsenz Inc.